UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA MATUMIZI MAHSUSI

MWELEKEO WA MVUA KATIKA ENEO LA BONDE LA PANGANI KWA
KIPINDI CHA MWEZI AGOSTI 2024

1.0 UTANGULIZI
Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua katika eneo la bonde la Pangani kwa kipindi cha
mwezi Agosti 2024.
Kwa kawaida, maeneo ya bonde la Pangani yanayopatikana katika mikoa ya Tanga,
Arusha, Manyara na Kilimanjaro, yanatarajiwa kuwa na hali ya joto kiasi na baridi la
wastani katika kipindi cha mwezi Agosi 2024 yakiambatana na vipindi virefu vya ukavu

katika baadhi ya maeneo.
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Katika kipindi cha mwezi Agosti 2024, maeneo ya bonde la Pangani yanatarajiwa kuwa

na hali ya ukavu kwa ujumla katika maeneo mengi, isipokuwa wiki ya tatu maeneo hayo

yanatarajiwa kuwa na mvua nyepesi.

Jedwali namba 1 na kielelezo namba 1 hapo chini, vinaonesha utabiri wa mtawanyiko
wa mvua kwa kila wiki, katika kipindi cha mwezi Agosti 2024 kwa maeneo

yanayopatikana katika eneo la bonde la Pangani.

Jedwali 1:  Utabiri wa mtawanyiko wa mvua katika eneo la bonde la Pangani, katika
kila wiki ya mwezi Agosti 2024

WIKI YA
BONDE KWANZA WIKI YA PILI WIKI YA TATU WIKI YA NNE
PANGANI Hali ya ukavu kwa Hali ya ukavu kwa Mvua nyepesi Mvua nyepesi
ujumla ujumla katika maeneo katika maeneo
machache( machache(

hususani kusini hususani kusini
mwa bonde la mashariki mwa

Pangani) bonde la

Pangani)

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
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Kielelezo 1: Utabiri wa mvua kwa kipindi cha kila wiki ya mwezi Agosti 2024 katika
eneo la bonde la Pangani

Utabiri huu umetolewa Leo: 26/07/2024.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
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